JAMHURI YA KENYA

AFISI YA RAIS

AFISI YA MKUU WA MAWAZIRI NA WAZIRI WA MAMBO YA NJE

MWAFAKA WA UTOAJI HUDUMA KWA UMMA

Ruwaza

Ushirikishi wa serikali kwa pamoja
katika utoaji huduma bora za
umma kwa wakenya

Kuratibu na kusimamia mipangilio na miradi ya serikali
ipasavyo kwenye jitihada za kukuza na kuhifadhi taswira

Kauli Mbiu

na matarajio ya Kenya kimataifa.

Maasili Ya Msingi

Mpangilio wa pamoja wa kutoa huduma za serikali,

Uwazi Serikalini, Uzalendo, Sifa bora kitaaluma,
ujumuishaji, kazi ya Pamoja, uvumbuzi, Umoja wa
kitaifa na uadilifu.

S/NO | HUDUMA/BIDHAA MAHITAJI YA MALIPO MUDA WA UTEKELEZAJI
KUPOKEA/KUPATA
HUDUMA/BIDHAA
1. Majibu kupitia Simu Piga Simu Bila Malipo Sekunde Tano (30)
2. Majibu kwa Maswali na taarifa kupitia ziara | Tembelea Afisi Bila Malipo Kwa Muda wa Dakika Tano
za kibinafsi (5)
3. Majibu kwa Maswali na Taarifa Tuma maswali au taarifa kwa Bila Malipo Siku Tano (5)
zllizonukuliwa kimaandishi. kuandika barua
Kupitia Barua Pepe, Bila Malipo Siku Moja (1)
Mitandao ya Kijamii (X,
Facebook)
4. Kutatua na kujibu malamishi kutoka kwa Wasilisha Malalamishi Bila Malipo Siku Kumi na Nne (14)
umma.
S. Kushughulikia tenda Wasilisha maombi ya huduma Bila Malipo Siku Tisini (90)
na bidhaa
6. Ujulishaji wa waliofaulu kwenye maombi Ruhusa ya kuingia mtandao wa | Bila Malipo Siku Moja (1)
yao ya tenda na waliokosa e-portal ili kujulishwa
/. Kutoa malipo kwa wauzaji na watoaji Stakabadhi zinazotakikana Bila Malipo Siku 30 baada ya kupokea
huduma , stakabadhi zinazotakikana
8. Kutoa taarifa kuhusu hali halisi ya Kupokelewa kwa ripoti kutoka Bila Malipo Kulingana na Ombi
usimamizi na utekelezaji wa miradi na wizara, idara na mashirika ya lililosaliwishwa
mipangilio ya Serikali Kuu. serikali
9. Uhakiki wa stakabadhi zinazohitajika kwa Kupokelewa kwa ombi na Kati ya Ksh 250 na Ksh | Siku Tatu (3) za Kikazi
shughuli za kigeni kuwasilishwa kwa stakabadhi 650 kwa mujibu wa kila
hitajika stakabadhi
iliyowasilishwa
10. Kukamilisha mwafaka wa makubaliano ya Kupokelewa kwa ombi, Bila Malipo Miezi mitatu (3) baada ya
kimaendeleo na kibiashara na mataifa ya kuidhinishwa na baraza la kuidhinishwa na baraza la
nje mawagziri na bunge mawaziri
11. Kushughulikia dharura ya Wakenya Pasipoti, taarifa kamili za eno Bila Malipo Wiki Mbili (2) Kwa maombi
ughaibuni and kuwasilisha habari za tanzia | uliko, mawasiliano rasmi kutoka yanayohitaji undani wa
kwa familia na ubalozi husika. maafikiano, jibu la mwanzo
Taarifa zozote za makubaliano litatolewa kabla ya jibu kamili
ya kikazi kwa walioajiriwa kuafikiwa
(lwapo zitahitajika).
12. Kutoa taarifa kuhusu ajenda za kisheria ya | Ombi rasmi Bila Malipo Siku Kumi na Nne (14)
serikali

TUMEJITOLEA KWA UNYENYEKEVU KUTOA HUDUMA BORA KWA HALI
Huduma yoyote au utoaji bidhaa ambazo hazilingani na viwango vya ubora vilivyoratibiwa kwenye mwafaka huu ama afisa
yeyote ambaye atakiuka utaratibu wa utoaji huduma kwa umma kwa misingi hii basi ataripotiwa kwa:-

Afisi ya Mkuu wa Mawaziri na Waziri wa Mambo ya Nje

Railways Building Block A,

Sanduku la Posta 62345-00100 - Nairobi, Kenya.
Nambari ya Simu: +254-020-2227411

Facebook: @officePCS_KE

Mtandao wa X: @officePCS_KE

Barua pepe: info@primecs@go.ke

Tovuti: www.primecs.go.ke

Orofa ya 2
West End Towers, Waliyaki Way, Nairobi.
Sanduku la Posta 20414-00200 Nairobi.

Katibu/Afisa Mkuu Mtendaji wa Tume ya Utekelezaji Haki

Katibu/Afisa Mkuu Mtendaji wa Tume ya Utekelezaji Haki

Nambari ya Simu: +254 (0)20 2270000/2303000
Barua pepe: feedback@ombudsman.go.ke

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO




